Nenda moja kwa moja kwenye maudhui

Taarifa zako

Sera ya faragha

Sera hii inaeleza jinsi MSK LUXURY inavyokusanya, kutumia na kuhifadhi taarifa zinazotolewa kupitia tovuti hii, na hali ambazo inaweza kuzitoa kwa wahusika wengine.

Hali ya warakaMaudhui yanahitaji kuthibitishwa
Taarifa zako

Utangulizi

Sera hii ya Faragha inafuata vigezo na masharti ya MSK LUXURY. Tafsiri zote za istilahi zilizo katika vigezo na masharti hayo zitatumika pia katika Sera hii ya Faragha.

Faragha yako kama mtumiaji wa tovuti yetu ni muhimu kwetu. Kwa kuendelea kutumia tovuti hii, unakubali masharti yaliyowekwa katika Sera hii ya Faragha. Kwa kutuma taarifa kupitia tovuti hii, unatoa idhini ya taarifa hizo kukusanywa, kupangwa, kuchakatwa na kuhifadhiwa, pamoja na kutumiwa na kutolewa kwa wahusika wengine kwa mujibu wa Sera hii ya Faragha. Tunapendekeza usome Sera hii pamoja na vigezo na masharti yetu kabla ya kutuma taarifa kupitia tovuti hii.

Sera hii ya Faragha inaweza kurekebishwa mara kwa mara, na marekebisho hayo yatawekwa kwenye tovuti hii.

Taarifa tunazokusanya

Tunakusanya na kuhifadhi taarifa binafsi za watumiaji wa tovuti hii zinazohitajika kwa maslahi halali ya biashara yetu, pamoja na aina za taarifa binafsi zilizotajwa katika Sheria ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi ya mwaka 2023. Taarifa hizi zinaweza kujumuisha, miongoni mwa nyingine, jina, namba ya simu na jinsia ya mtumiaji, pamoja na taarifa zinazotolewa kiotomatiki, kwa mfano kupitia vidakuzi na kumbukumbu za seva. Taarifa zinazotolewa kiotomatiki zinaweza kujumuisha jinsi mtumiaji anavyotumia na kuvinjari tovuti hii, anwani za IP, muda anaotumia kwenye tovuti na mara anazoitembelea.

Vidakuzi ni taarifa ambazo tovuti huhamisha kwenye diski ya kompyuta ya mtumiaji kwa madhumuni ya kuhifadhi kumbukumbu. Vidakuzi havidhuru kompyuta yako wala kusambaza virusi.

Matumizi ya taarifa

Taarifa binafsi zinazokusanywa kupitia tovuti hii zinaweza kutumiwa kukupa huduma na kuziboresha, pamoja na kuendesha na kuboresha namna unavyovinjari na kutumia tovuti hii. Pia tunaweza kutumia taarifa hizi kukutumia taarifa za masoko.

Taarifa binafsi zinazokusanywa kutoka kwako zitahifadhiwa na kuchakatwa katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Taarifa hizo hazitatumika kama bidhaa ya biashara, kuuzwa wala kukodishwa kwa wahusika wengine. Tutajitahidi kutotoa taarifa zako binafsi kwa wahusika wengine isipokuwa kwa idhini yako au kwa ajili ya maslahi halali ya biashara yetu. Hata hivyo, hatuwezi kukuhakikishia kwamba taarifa zako binafsi hazitatolewa kwa wahusika wengine bila idhini yako.

Unakubali kuwa taarifa zako binafsi zinaweza kutolewa kwa wahusika wafuatao, miongoni mwa wengine:

  • Taasisi za serikali na za utekelezaji wa sheria.
  • Watoa huduma za kadi za mkopo na kadi nyingine za malipo.
  • Mhusika ambaye tunatakiwa kisheria kumpa taarifa zako binafsi.
  • Mhusika ambaye tuna sababu ya kuamini kuwa ni lazima tumpe taarifa ili kumtambua, kuwasiliana na au kuchukua hatua za kisheria dhidi ya mtu anayeweza kuwa amekiuka vigezo na masharti, au anayesababisha madhara au kuingilia haki au mali zetu, haki au mali za watumiaji wengine, au za mtu mwingine yeyote anayeweza kuathiriwa na vitendo hivyo.
MSK LUXURYTaarifa zilizotolewa na MSK Luxury